Giác Hút silicon 2 Tầng phi 20 màu xanh Mềm Chống Móp Sản Phẩm, ZP3P-20JT2SF.
Thương hiệu: | Mã SP: |
49.000₫ 0₫
Giác hút chân không 2 tầng gấp, đường kính ø20mm, chất liệu Silicon màu xanh dẻo dai. ZP3P-20JT2SF là mẫu không có lỗ nhựa màu trắng bên trong
ZP3P-20JT2SF-W- là mẫu có nhựa màu trắng  7 lỗ bên trong/
Kích thước quan trọng:
  • Đường kính núm hút (Dưới): ø20 mm
  • Đường kính thân trên (Nối): ø16 mm
  • Tổng chiều cao: 17.7 mm
  • Kích thước khác: Xem chi tiết trên hình ảnh bản vẽ kỹ thuật.
    Liên hệ KORESU ngay để được giá tốt nhất.: bán hàng 0962958938
Kích thước
Khuyến mãi cực lớn
Kích thước quan trọng:
  • Tổng chiều cao: 17.7 mm
Gọi 0962958938 để được tư vấn miễn phí
  • Tổng chiều cao: 17.7 mm
Liên hệ Bán hàng : 0962958938.
Chất lượng hàng đầu
Chất lượng hàng đầu
Cam kết tất cả sản phẩm chính hãng 100%